| CPU: | Intel Core i5-7300U |
| RAM: | 8GB LPDDR3 (không nâng cấp được) |
| Ổ cứng: | SSD 256GB NVMe |
| Màn hình: | 12.3 inch PixelSense, độ phân giải 2736 x 1824 (2K), tỷ lệ 3:2, cảm ứng đa điểm |
| Card màn hình: | Intel HD Graphics 620 (tích hợp) |
| Cổng kết nối: | 1 x USB 3.0 Type-A, 1 x Mini DisplayPort, 1 x khe cắm thẻ nhớ microSD, 1 x jack tai nghe 3.5mm, 1 x cổng Surface Connect |
| Hệ điều hành: | Windows 10, 11 PRO bản quyền |
| Thiết kế: | Màu bạc, Pin trong dùng thực tế 3 – 5h |
| Xuất xứ: | Mỹ |
| Tình trạng: | LIKE NEW |