| CPU: | Intel Core i5-8250U |
| RAM: | 16GB RAM DDR4 |
| Ổ cứng: | SSD 256GB |
| Màn hình: | 14 inch Full HD 1920x1080 IPS |
| Card màn hình: | NVIDIA GeForce MX150 với 2GB GDDR5 VRAM |
| Cổng kết nối: | 1 USB 2.0; 1 VGA; 1 USB Type C™ 3.1; 1 HDMI 1.4; 1 USB 3.1 Gen 1; 1 USB 3.1 Gen 1,with PowerShare |
| Hệ điều hành: | Windows 10, 11 PRO bản quyền |
| Thiết kế: | Màu xám, hợp kim nhôm và sợi carbon cao cấp, Pin trong dùng thực tế 4-6h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng: | LIKE NEW |