| CPU: | Intel Core i7-1165G7 |
| RAM: | 16GB DDR4 |
| Ổ cứng: | SSD 512GB M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình: | 14 inch, độ phân giải QHD+ / 2K (2560 × 1600) theo tỉ lệ 16:10, IPS, chống chói |
| Card màn hình: | Intel Iris Xe Graphics (đồ họa tích hợp) |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.2 Gen 1, 1 x Thunderbolt 4 (USB-C), 1 x HDMI 2.0, 1 khe microSD, 1 jack tai nghe, Có cảm biến vân tay (tùy phiên bản) |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Home hoặc Windows 11 Home |
| Thiết kế: | Màu bạc thiết kế nhôm cao cao cấp, pin dùng thực tế 4-5h |
| Xuất xứ: | Mỹ |
| Tình trạng: | LIKE NEW |