| CPU: | Intel(R) Core(TM) i5-7300U CPU @ 1.70GHz (8 CPUs), ~1.9GHz Turbo Boost upto 4.2Ghz |
| RAM: | 8GB RAM DDR4 |
| Ổ cứng: | SSD 256GB |
| Màn hình: | 14 inch FHD 1920x1080 IPS |
| Card màn hình: | Intel® UHD Graphics 620 = 2G đủ làm đồ họa chạy mát 24/24 siêu tiết kiệm điện |
| Cổng kết nối: | 1 USB 2.0 ,1 USB 3.0, HDMI, eSata Docking 3.5, External ,Microphone 3.5, External Speaker |
| Hệ điều hành: | Windows 10, 11 PRO bản quyền |
| Thiết kế: | Màu xám, hợp kim nhôm và sợi carbon cao cấp, Pin trong dùng thực tế 3- 4h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng sản phẩm: | LIKE NEW |
| Tình trạng: | LIKE NEW |