| CPU: | Intel Core i5-10310U, 4 nhân, 8 luồng, xung nhịp tối đa 4.4 GHz. |
| RAM: | 8GB DDR4, giúp xử lý đa nhiệm mượt mà |
| Ổ cứng: | 256GB SSD, cho tốc độ truy xuất nhanh và khởi động hệ điều hành nhanh chóng |
| Màn hình: | 13.3 inch, Full HD (1920 x 1080), chống chói. |
| Card màn hình: | Intel UHD Graphics (tích hợp). |
| Cổng kết nối: | 2 x USB 3.1, 1 x USB Type-C, HDMI, khe thẻ microSD. |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Pro. |
| Thiết kế: | Vỏ nhôm, mỏng nhẹ (~1.3 kg ), Pin trong dùng thực tế 4-6h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng: | LIKE NEW |