-28%
Giá gốc là: 5.960.000₫.4.300.000₫Giá hiện tại là: 4.300.000₫.
Dell Latitude 5270 – Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Môi Trường Doanh Nghiệp
4,300,000₫
| CPU: | Intel Core i7-6600U |
| RAM: | 8GB DDR4 |
| Ổ cứng: | SSD 256GB |
| Màn hình: | 12.5 inch, độ phân giải HD (1366 x 768) |
| Card màn hình: | Intel HD Graphics 520 |
| Cổng kết nối: | 3 cổng USB 3.0, 1 cổng HDMI 1.4, RJ-45, Đầu đọc thẻ SD, Jack 3.5mm |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Pro |
| Thiết kế: | Nhựa cao cấp, Pin trong dùng thực tế 2 – 4h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng: | LIKE NEW |
-18%
Giá gốc là: 5.980.000₫.4.900.000₫Giá hiện tại là: 4.900.000₫.
Dell Inspiron 5548: Sự Kết Hợp Hoàn Hảo Giữa Hiệu Năng Và Tiết Kiệm
4,900,000₫
| CPU: | Intel Core i5-5200U |
| RAM: | 8GB DDR3L |
| Ổ cứng: | SSD 240GB |
| Màn hình: | Màn hình 15.6 inch với độ phân giải HD (1366x768) |
| Card màn hình: | Intel UHD Graphics |
| Cổng kết nối: | USB 3.0, HDMI, cổng LAN, và jack cắm tai nghe 3.5mm |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Pro |
| Thiết kế: | Màu ghi, Pin trong dùng thực tế 2 – 4h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng: | LIKE NEW |

