| CPU: | Intel Core i7-7820HQ (4 nhân, 8 luồng, xung nhịp 2.9GHz – 3.9GHz) |
| RAM: | 16GB RAM DDR4 |
| Ổ cứng: | SSD 256GB |
| Màn hình: | 14 inch, Full HD (1920 x 1080), chống chói |
| Card màn hình: | Intel HD Graphics 630 (tích hợp) |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0, 1 x USB-C, HDMI, Ethernet, khe thẻ SD, jack tai nghe 3.5mm |
| Hệ điều hành: | Tùy vào cấu hình, máy có thể đi kèm Windows 10 Pro hoặc Windows 10 Home |
| Thiết kế: | Chất liệu nhựa và hợp kim, Pin dùng 4-6h |
| Xuất xứ: | Nhật bản |
| Tình trạng: | LIKE NEW |